Huy Văn
Click vô đăng kí nhanh nào !!!!!!!!!

Join the forum, it's quick and easy

Huy Văn
Click vô đăng kí nhanh nào !!!!!!!!!
Huy Văn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 10 người, vào ngày Mon Mar 22, 2010 10:28 am
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
trac nghiem vs Big Bang EmptyThu Mar 01, 2012 4:45 am by tuquynh

» vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt.
trac nghiem vs Big Bang EmptyThu Oct 06, 2011 11:02 pm by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
trac nghiem vs Big Bang EmptyThu Oct 06, 2011 10:45 pm by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
trac nghiem vs Big Bang EmptyMon Sep 05, 2011 4:33 am by tuquynh

» kả nhà có ai bík k ạk ???
trac nghiem vs Big Bang EmptyTue Jul 13, 2010 12:11 am by h.c

» Bán quần áo hè đẹp. ^^ for girls
trac nghiem vs Big Bang EmptyMon Jul 12, 2010 3:07 am by h.c

» VIPs ơi!
trac nghiem vs Big Bang EmptyThu Jun 24, 2010 4:46 am by h.t

» anh BB do VIP ve ne`
trac nghiem vs Big Bang EmptyWed Jun 23, 2010 10:10 am by h.t

» ??????????
trac nghiem vs Big Bang EmptyWed Jun 23, 2010 9:12 am by h.t

Gallery

trac nghiem vs Big Bang Empty
Top posters
h.c (397)
trac nghiem vs Big Bang I_vote_lcaptrac nghiem vs Big Bang I_voting_bartrac nghiem vs Big Bang I_vote_rcap 
h.t (393)
trac nghiem vs Big Bang I_vote_lcaptrac nghiem vs Big Bang I_voting_bartrac nghiem vs Big Bang I_vote_rcap 
Bo0m_2208 (186)
kẹo (137)
luan8a (126)
Trangmimi (122)
class8a (100)
Kún thiên thần (55)
Mjnhden (31)
ng0c_lA_sAt (30)

Affiliates
free forum

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

trac nghiem vs Big Bang

2 posters

Go down

trac nghiem vs Big Bang Empty trac nghiem vs Big Bang

Bài gửi  h.t Tue May 11, 2010 2:12 am

He he, mới đi "xin đểu" thằng bạn thân cái bài trắc nghiệm Big Bang này đêy... Hắn cũng là một V.I.P cuồng đấy...Xin mãi ko cho, fải dùng biện pháp mạnh hắn mới đưa cái bài trắc nghiệm này cho mình. Mời các V.I.P iu quí vào Test thử nhé. Ko đảm bảo độ chình xác nhưng mình làm thấy cũng đúng lắm.
TÈNG TENG...LẤY GIẤY BÚT RA GHI ĐÁP ÁN ĐI NÀO!!!
TÍNH CÁCH CỦA BẠN GIỐNG OPPA NÀO NHẤT TRONG BIG BANG???
1. Khi nhắc đến bạn, người khác thường nói:
A. Nhí nhảnh, đáng yêu, ít khi giận hay để bụng chuyện gì.
B. Hiền lành, dễ bảo.
C. Bướng bỉnh, có phần tự cao.
D. Một người chín chắn trong mọi suy nghĩ và hành động.
E. Trầm tính, sống hướng về nội tâm.
2. Khi được mời đi dự một bữa tiệc, bạn muốn mình sẽ xuất hiện với bộ trang phục như thế nào?
A. Thật hoàng tráng, trang phục cầu kì, kết hợp đủ thứ phụ kiện càng tốt ( mình luôn muốn nổi bật giữa đám đông mà )
B. Với đủ 3 tiêu chí: V-Đ-Đ (Vừa-Đẹp-Độc)
C. Giản dị, sao cũng được, miễn phù hợp với mình là OK.
D. Một bộ lễ phục thật lịch sự.
E. Lấy một bộ quần áo cũ ra, cách điệu bằng phụ kiện (vòng cổ, thắt lưng...) cắt, xén, gọt, giũa...=> Tèng teng, một bộ trang phục mới tinh và độc đáo.
3. Bạn là người thế nào trong tình yêu???
A. Phóng khoáng, có 2,3 mối tình vắt vai, nhưng bạn ko để ý thực sự ai cả (chưa gặp đối tượng thôi )
B. Luôn muốn làm cho người ấy cười, người ấy hạnh phúc, đương nhiên mình cũng hạnh phúc.
C. "ÔI ôi còn nhỏ thế này mà yêu đương gì chư!!!"
D. Chỉ cảm thấy rung rinh với một số đới tượng, ko biết đó có phải là tình yêu ko.
E. Muốn yêu - nhưng chưa có cơ hội yêu (hix, học hành, công việc đủ cả, thời gian đâu mà yêu vs đương )
4. Bạn thix những gam màu như thế nào?
A. Gam màu nổi ( như đỏ, đen, vàng dạ quang...)
B. Màu nhạt, càng nhạt càng tốt.
C. Tất cả, màu nào cũng thix.
D. Đen vs Trắng.
E. Những gam màu lạnh (xanh lá, xanh nước biển...)
5. Thử tưởng tượng nhé, bạn đang lệnh đênh trên một con thuyền giữa biển khơi mênh mông, bỗng dưng một cơn bão kéo đến, thuyền của bạn bị đắm và dạt vào một hòn đảo hoang. Lúc ấy trong tay bạn ko có một thứ gì cứu thân. Vậy bạn sẽ ước có gì?
A. 1 cái phao, điện thoại di động, một chai nước suối.
B. 1 ổ bánh mì (có thực mới vực được đạo chứ, lúc đó đói lắm rồi.), điện thoại di động, đèn pin.
C. Điện thoại di động, pháo sáng (phát tín hiệu khi có tàu bè hoặc mày bay ngang qua), 1 bịch snack. ^^
D. 1 bộ quần áo (phải hong khô người chứ ), 1 cái thuyền vững vàng, một ít đồ hộp. (bạn sẽ tự tìm đường về nhà)
E. 1 sợi dây thừng, 1 quẹt gas, điện thoại di động ( phải ứng phó kịp thời, tự sống trên đảo đến khi có người tới cứu)
6. Thầy cô gọi bạn lên trả bài, xui xẻo thay hôm đó nghe nhạc Big Bang nhiều quá nên ngủ trễ, chưa kịp học bài, bạn sẽ...(trả lời thật nhá ^^)
A. Gãi đầu, liếc ngang liếc dọc tìm "vệ tinh ứng cứu"
B. Chỉ biết cười và cười một cách ngượng nghịu.
C. "Cô ơi cho em nợ lần này đi, hôm qua em bị sốt cao quá nên ko học bài được, em hứa lần sau sẽ cố gắng...)
D. Đứng ngay đơ "Dạ....ờ....à....." cuối cùng ăn trứng ngỗng và về chỗ.
E. Cúi gầm mặt xấu hổ, làm sao có thể nhìn mặt ai nữa chứ??
7. Nếu bạn lỡ đùa quá trớn với đứa bạn thân và làm họ tức lên, phản ứng của họ là:
A. "Này tôi ko đùa đâu đấy!!"
B. "Làm ơn bớt lại đi, ngày nào cũng vậy cậu ko chán àh?"
C. "Thôi thôi cho mình xin. mình quen với cái rò này rồi."
D. "Làm ơn đi, lớn rồi mà nhí nhảnh như con nít vậy."
E. "Phải cậu ko đấy? sao hôm nay cậu đùa dai thế, mọi lần đụng tí là cậu khó chịu lắm cơ mà?"
8. Sắp tới là sinh nhật cô bạn thân, bạn sẽ làm gì đễ tạo bất ngờ cho cô ấy?
A. Tổ chức một buổi tiệc họp mặt tất tần tật các bạn bè, cùng nhau đến nhà cô ấy, gõ cửa, 1,2,3 =>Happy Birthday!!
B. 1 ổ bánh kem tự làm thật to ( cảm động phải biết )
C. Happy Birthday to you....giọng hát của bạn vang lên trong điện thoại cô ấy, ôi...
D. Tới gặp và chúc mừng cô bạn, rồi 2 người kéo nhau đi làm một chầu ra trò.
E. 1 tấm thiệp xinh xinh vô danh được nhét vào khe cửa nhà, bạn ấy mở ra, "ôi ai tặng thế nhỉ..." và tha hồ tưởng tượng ra chủ nhân tấm thiệp. Tèn ten, bạn xuất hiên, Happy Birthday!!
9. Câu hỏi thăm dò:
Nếu 5 oppa mỗi người đồng loạt ra solo album riêng, mà trên thị trường duy nhất còn lại 5 bản cuối cùng, bạn chỉ có đủ tiền để mua một đĩa (sao ác zậy trời , bạn sẽ chọn album của oppa nào?
A. Đương nhiên là Heartbreaker của Yong rồi.
B. Ủng hộ Sung ú đi pà kon...
C. Strong Baby cố lên, em "mua" anh nà.
D. ring ngay solo Ti Âu Pi về nhà.
E. Where U at, wedding dress, Bae àh, em chỉ chọn anh thui...

KẾT QUẢ TỚI ĐÂY...Y...Y...!! NÓNG QUÁ NÓNG QUÁ...

. Nếu đáp án bạn chọn hầu hết là A: Bạn với Yong gần gũi lắm áh.
Bạn là một người vui vẻ, dễ hòa đồng, có những suy nghĩ nổi loạn nhưng đôi lúc cũng rất đa cảm. Mọi người thấy vui khi ở bên bạn. Nhưng đừng suy nghĩ nhiều quá về những gì người khác nói với mình. Hãy là chình mình nhé. ^^

Nếu bạn chọn nhiều B nhất: Cười thật tươi với Dae sung đi nào.
Một người luôn tươi cười (như Sung ú ý.) trước mọi việc, dù cho việc đó tệ hại như thế nào. Bạn luôn muốn mọi người xung quanh mình được vui vẻ. Đôi lúc bạn cũng cần điểu chỉnh lại lối sống của mình, hãy suy nghĩ cho mình nhiều hơn nhé.

. Nếu C là câu trả lời nhiều nhất: Bắt tay với Đụt đi nào...
Chà!! Phải nói là bạn rất tinh nhanh và láu cá trong mọi việc nhỉ. 1 người thông minh, là bạn đấy. Bạn bik điều gì tốt cho mình, bạn sẵn sàng giúp đỡ người khác nếu điều đó có lợi cho mình. Hãy trải lòng mình ra bạn nhé...

. Nếu bạn chọn nhiều D nhất: Bạn giống Top nhiều điểm lắm đấy.
Một người khá chững chạc, ở bên bạn mọi người có cảm giác an toàn và dễ chịu. Bạn thật bik cách làm người khác cười, nhưng đừng quá lố nhé, người khác sẽ cảm thấy bạn hơi nhí nhố, nhưng ko sao. Hãy chứng tỏ bạn là một người có trách nhiệm và khẳng khái đi nào.
. Cuối cùng, đáp án D với bạn là nhiều nhất: hợp gu với Bae nhà ta lắm đây.
Woa... tính cách của bạn làm mọi người thix lắm đấy. Họ thix nói chuyện với bạn, thix những câu chuyên cười đầy ý nghĩa của bạn. Bạn là người hay đa cảm. Biết quan tâm, chia sẽ với người khác là điểm mạnh của bạn đấy. Bạn hơi nhút nhát nhưngbạn có một nghị lưc "cao như núi" nhá. Bạn thấu hiểu mọi người xung quanh và lun giúp đỡ khi họ cần.

-------------------END-----------------

Mong các VIP cho ý kiến nhá ^^
h.t
h.t
V.I.P chính phủ
V.I.P chính phủ

http://vn.360plus.yahoo.com/doll.cry_199x

trac nghiem vs Big Bang Empty Re: trac nghiem vs Big Bang

Bài gửi  h.c Thu May 13, 2010 11:56 am

hê hê thề là chưa đọc trc"

e giống GD nè hê hê sướng qa trac nghiem vs Big Bang 936387
h.c